Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
RoyLee
Quân hàm:Hạ sĩ 6
RoyLee

Experience : 141
Đã được cảm ơn : 3

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Empty
Bài gửiTiêu đề: Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay.   Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Icon_minitimeSun Jul 10, 2011 11:59 am

Tình hình là sau 1 thời gian nghiên cứu và tìm hiểu mình đã quyết định đầu tư vào công việc này.Tuy còn nhiều khó khăn nhưng cũng rút ra được chút ít kinh nghiệm từ các pro đi trước.Hnay xin phép mọi người cho được post bài ở forum xem ai có hứng thú thì cùng chiến với mình.(Satavina vẫn dậm chân tại chỗ,được cái là mình đã nhận thẻ ATM của viettinbank,chờ tiếp thời gian tới có gì thay đổi mình sẽ post lên cho mọi người biết).

Link tham khảo các bài viết khác:

HƯỚNG DẪN ĐẦU TƯ INCRASEBUX - PTC UY TÍN
TÔI KIẾM 8$ MỖI NGÀY NHƯ THẾ NÀO
LUẬT THANH TOÁN CỦA INCRASEBUX
HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ VÀ VERIFY PAYPAL

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Banner4

Bài viết này do mình sưu tầm,copy và tổng hợp lại.Chắc là cũng đầy đủ lắm rồi.
Một số bạn có thể cho rằng MMO thì có gì mà phải hướng dẫn, chỉ vào đăng ký sau đó click là xong. Đó thực ra là suy nghĩ ban đầu của tôi. Nhưng sau khi tham gia chơi, tìm hiểu và trao đổi tôi thấy thực sự không phải như vậy. Sẽ có rất nhiều khó khăn và bỡ ngỡ chờ đón các bạn mới bắt đầu chơi ví dụ như: PTC là gì, scam là gì? Làm sao để nhận biết? làm sao để nhận được tiền về việt nam?, bạn có biết về giờ click ads hợp lý trong ngày?,….. . Tôi sẽ lần lượt giới thiệu với các bạn từng bước một để các bạn có thể chơi MMO nhanh nhất và đơn giản nhất dựa trên kinh nghiệm của chính bản thân tôi. Các bạn có thể áp dụng những hiểu biết trên với các trang MMO khác ngòai Incrasebux vì đa số PTC đều giống nhau.

MỘT SỐ THUẬT NGỮ CẦN BIẾT
MMO: là từ viết tắt của cụm từ tiếng anh Make Money Online chỉ những hoạt động kiếm tiền trên mạng nói chung. Một số hoạt động điển hình như: Paid to click, Paid to Upload,…
PTC: là từ viết tắt của cụm từ tiếng anh Paid To Click chỉ hoạt động click một số quảng cáo nhất định và bạn sẽ được trả tiền ứng với số quảng cáo mà bạn xem.
PTU: là từ viết tắt của cụm từ Paid To Upload, chỉ hoạt động upload file lên một số host. Bạn sẽ được trả tiền tính theo dung lượng của file và số lượt download file đó về.
Incrasebux: là một trang web theo hình thức PTC. Tôi sẽ tập trung giải thích về trang web này cụ thể sau. Theo đánh giá của đa số người chơi MMO, đây là trang web có uy tín nhất hiện nay sau khi ông trùm Neobux đang có dấu hiệu scam và giá click bị giảm..

Payment Proof: là việc các thành viên nhận được tiền từ trang web MMO và họ Print Screen lại, upload và share với mọi người để mọi người cũng biết về việc trang web này có trả tiền đàng hoàng. Không phải SCAM.
Scam: là từ chỉ những loại lừa đảo. Chơi MMO bạn phải lưu ý đặc biệt điều này. Bạn hãy xem giải thích ở ngay sau đây.

SCAM list: Nên xác định nếu bạn chơi MMO ít nhất 1 tháng bạn mới có thể có được đồng xiền đầu tiên. Vậy mà bạn lại chọn 1 trang SCAM thì đi tong. SCAM tiếng anh là đồ bất nhân. Ở đây nói đây là nhưng trang web MMO lừa đảo. Bạn click hết hơi nhưng khi thanh toán là có trục trặc. Có thể lúc đó có gió thổi làm đứt dây mạng nhà bạn hoặc chiếc lá rơi ngoài hiên cạnh chỗ chú cún nhà bạn nằm là bạn không còn 1 xu. Vì vậy nên phải cập nhật thường xuyên danh sách SCAM. Danh sách này là do những người đã chơi và có kinh nghiệm đau thương lập nên.

Standard và Paid or premium member: các khái niệm này là các khái niệm rất cơ bản nên có lẽ không cần giải thích gì nhiều. Tuy nhiên nâng cấp từ standard lên gold ở mỗi trang lại yêu cầu khác nhau. Vì vậy các bạn nên tìm hiểu kỹ càng. Thông thường ngay sau khi đăng ký tài khoản các bạn sẽ là 1 standard member. Riêng đối với Incrasebux tôi sẽ giới thiệu cụ thể cho các bạn.

Minimum Payout: Mức trả tối thiểu. Bạn click ads, Incrasebux sẽ trả tiền về tài khoản paypal cho bạn chỉ khi số tiền đó là $2 trong lần cashout đầu tiên. Có nghĩa là nếu bạn mới chơi thì bạn chỉ được yêu cầu Incrasebux trả tiền mình khi số tiền trong main balance của bạn >= $2. Lần thứ 2 khi bạn yêu cầu cashout số tiền bạn phải có tối thiểu là $3. Lần thứ 3 là $4. Cứ như vậy cho đến khi bạn có yêu cầu tối thiểu là $10 thì không tăng nữa. Tức là từ lần thứ 10 trở đi minimum payout của bạn luôn là $10.

Referal : nếu việc click chỉ mang lại 1 ít tiền thì đây mới chính là mục tiêu chính của người chơi PTC . có 2 loại :

---Direct Referal : là người chơi do chúng ta trực tiếp giới thiệu vào , và ăn tiền từ việc từ ref đó click QC. Ví dụ như ở Incrasebux 1 ref click 5 cái ta được 0,025 . và chắc chắn ref này ta không phải tốn 1 chi phí nào ,nhưng cần công sức để mời mọc , và số lượng ref này có giới hạn nhất định . không thể giới thiệu vượt quá.

---Rent Refaral : Là ref do chúng ta bỏ tiền ra thuê ,ở Incrasebux ta mất 0,4$ để thuê 1 ref /tháng(không phải là robot mà là người chơi trên mạng do hệ thống chọn random cho mình). Rent Referal có cả 1 chiến thuật lớn , Bạn không biết rằng bạn có thể có 50$/ ngày = chiến thuật đầu tư ref.

Lưu ý : Nếu muốn thử sức ,muốn có 1 số tiền kha khá mỗi tháng , các bạn phải xác định là sẽ kiên trì , nếu không đừng tham gia vài ngày rồi nghĩ , sẻ mất thời gian các bạn vì không thể đòi làm ít mà có tiền liền được , bạn cần công sức đấy ! Và đừng nghĩ kiên trì rồi sẽ không nhận được tiền vì trang này hoàn toàn uy tín (3 năm tuổi đảng )
.
--Nên Nhớ Incrasebux sẽ kiếm được tiền từ 1 loại người và sẽ tốn tiền chi trả cho 1 loại người :
-Loại 1 : dăng kí và click được vài ngày , vài tuần rồi bỏ vì không kiên trì và chẳng được gì , loại người như thế này đến và đi vô số kể ở Incrasebux mỗi ngày , và tất nhiên luôn để lại những gì mình làm được để Incrasebux hưởng trọn.
- Loại 2 : kiên trì click , giới thiệu thành viên , thuê ref , quản lý ref hiệu quả để sinh lợi và thu được tiền từ Incrasebux , số này không không phải là ít ,nhưng lai rất ít so với loại 1.

Hướng dẫn đăng kí IncraseBux

. -Incrasebux là trang web cho phép chúng ta kiếm tiền bằng hình thức (Paid to click) click quảng cáo , trang này rất uy tín , nó ra đời từ năm 2008 đến nay vẫn ổn vì vậy các bạn cứ yên tâm khi kiếm tiền tại site này.

-Thông tin về Incrasebux.
Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 31672
Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 31673
Khi mới đăng ký:
1. Mỗi click giá 0,007 $
2. Mỗi một click cho link giới thiệu bạn nhận được từ 0,004$
3. Min Pay Out 2$
4. Mối ngày sẽ có 5 ads cho bạn click
*Lưu ý:

+ Đối với Standard members thì thời gian thanh toán sẽ là 30 ngày (30 BUSINESS days), và AVG của bạn phải lớn hơn 3 mới được thanh toán.
+ Nếu bạn upgrade tài khoản của bạn (3.5$ / năm), thì thời gian thanh toan chỉ mất 3 giây.

1/ Hướng dẫn đăng kí IncraseBux

- Các bạn click để bắt đầu đăng kí: http://www.incrasebux.com/register.php/RoyalMU.html

- Hoặc click vào banner sau:
Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Bn
- Các bạn điền thông tin cá nhân vào bản đăng kí:

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 5483737277_900a184989

+ Username: tên tài khoản.
+ Password: mật mã.
+ Confirm Password: nhập lại mật mã.
+ Email address: địa chỉ hộp thư điện tử của bạn (cần cho việc xác nhận đăng kí).
+ Alertpay Email: tài khoản ngân hàng trực tuyến AL của bạn.
+ Paypal Email: tài khoản ngân hàng trực tuyến PP của bạn.
+ Referral:(tên người giới thiệu bạn) - ở đây bạn điền là RoyalMU để ủng hộ mình nhé!
+ Nhập mã trong hình bên dưới và click Register account.

- Sau đó bạn mở hộp thư điện tử của bạn và xác nhận việc đăng kí.

- Sau khi đăng kí hoàn tất, bạn đăng nhập vào Incrasebux:

+ Điền thông tin cá nhân rùi click "LOGIN".

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 5484331086_6e0414dc6a

- Đăng nhập thành công bạn sẽ thấy giao diện tài khoản của bạn:

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 5484331160_3b9d9a6ff9

2/ Hướng dẫn kiếm tiền

- Bây giờ các bạn bắt đầu kiếm tiền. Các bạn click vào "VIEW ADS" để bắt đầu.

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 5483737435_dc19ded945

- Trang web hiện lên bảng sau, các bạn click vào các dòng chữ màu trắng.

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 5484331494_98bdbb995f

- Lập tức ô đó sẽ xuất hiện dấu chấm tròn màu đỏ, các bạn click vào nó.

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. 5484331344_26f97b4fd7

- Một trang web khác bắt đầu hiện ra, các bạn đợi một lúc chạy hết 30s sẽ xuất hiện dòng chữ “You have been credited for clicking the advertisement – Feel free to remain to explore the website. [Close]“ giống như hình bên dưới

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. C-nRo0a5R-COkgmqXyBgaMe--uMm0X2Gdk4FNqz1yUdFV_C0FP8exO2snapqKmbT9mosvw7qNeNOwIZnko93zJOK8w=s512

-Vậy là bạn đã xem thành công một quảng cáo , bạn làm tương tự cho đến hết các quảng cáo còn lại.
-Công việc còn lại của bạn là siêng năng click ADS mỗi ngày (Nhớ click hết đấy nhé) và ra sức xây dựng hệ thống ref để tăng số tiền thu nhập hàng tháng , cố lên nhá các bạn (Kiên trì , kiên trì và kiên trì ) tham gia càng lâu tiền càng nhiều

Mỗi click của bạn bạn nhận được 0,007$. Một ngày bạn có 5 click bạn sẽ được 0,035$/ngày. Với số tiền ít thế này thì ai thèm quan tâm, nhưng in tâm Incrasebux còn có các cách sau:

- Nếu bạn giới thiêu được cho 1 người choi bạn sẽ nhận được 0,004$/ 1 click của người đó. Nếu bạn giới thiệu được cho 10 người, số tiền mà bạn kiếm được từ giới thiệu là 0,04$, và một ngày bạn có: bạn + 10 người = 0,035+0,04*10 = 0,435/ngày. và một tháng bạn có 30*0,435= 13,05$. Bạn nghĩ thế nào nếu bạn giới thiệu được cho 100, 1000 người.

- Nếu bạn không giới thiệu được cho ai thì Incrasebux lại có cách làm cho bạn, khi bạn kiếm đủ tiền, bạn có thể thuê người click (gọi là rent referrals). Giá mỗi người thuê là 0,5$/người/tháng. Với 0,035$/ ngày, để có được 0,5$ bạn phải mất khoảng 2 tuần, bạn phải kiên trì thôi. Còn nếu bạn có tiền, bạn có tài khoản trên Paypal hay Alertpay thì bạn là người chiến thắng, bạn chỉ cần nạp tiền vào và chơi. Như vậy với mỗi người được thuê bạn có 0,004*5click = 0,02$/ngày. Một tháng bạn thuê một người được 0,02*30=0,6$, bạn trừ đi 0,5$ đầu tư bạn được 0,1$. Nếu bạn có đủ tiền để thuê 100 người (50$), một tháng bạn sẽ kiếm được 10$. Và nhiều hơn nữa nếu bạn đầu tư 1000$.
- Sau khi bạn có đủ số tiền là 2$, bạn có thể yêu cầu rút tiền (cashout), tuy nhiên nếu bạn chưa upgrade thì bạn phải chờ đến 30 ngày làm việc thì bạn mới rút tiền được. Có một cách bạn có thể rút tiền được ngày là bạn chỉ cần Upgrade acc 3.5$ thì ngay lập tức số tiền bạn muốn rút sẽ có ngay trong tài khoản của mình (Đối với trang này Bạn hoàn toàn có thể yên tâm là sẽ chắc chắn rút tiền ra được). Có 1 điều cần lưu ý là bạn chỉ có thể rút ra được số tiền bằng 150% số tiền bạn nạp vào cho nó (ví dụ: bạn upgrade Acc số tiền là 3.5$ thì bạn sẽ được rút tối đa là 3.5$*1.5= 5.25$. Nếu muốn tiếp tục rút tiền thì bạn chỉ có cách upgrade acc và sau đó mới có thể rút tiếp. Nếu đủ các điều kiện đó thì chỉ cần nhấn lệnh Cashout thì lập tức sẽ có tiền ngay trong tài khoản của bạn)

Lưu ý: Với các bạn chăm chỉ click ads nhưng thỉnh thoảng gặp một số lỗi không click ads của neobux được hoặc click ads xong thì báo lỗi và không cộng thêm tiền vào tài khoản cho mình thì các bạn yên tâm vì tôi cũng như mọi thành viên đều gặp phải những trường hợp như vậy. Tôi sẽ giải thích nguyên nhân ngay sau đây nhưng việc đầu tiên mà các bạn cần làm là hết sức bình tĩnh, không cố gắng click lại ngay, không cố gắng truy cập lại trang web. Thật bình tĩnh tắt trang web đi. và đọc lại các giải thích của tôi sau đây:
1. Các nguyên nhân dẫn tới việc bạn không click được
+ Bạn dùng ADSL nhưng IP của bạn không phải IP tĩnh mà là IP động, bạn tắt modem và mở lại modem thì IP của bạn được các ISP như viettel hay fpt và vnpt cấp mới ngẫu nhiên, có thể là IP của 1 người nào đó cũng chơi Incrasebux vừa truy nhập vào Incrasebux và click ads với user của họ. Trường hợp này Incrasebux có thể làm mờ ads đi hoặc không làm mờ nhưng khi bạn click ads thì Incrasebux báo là "có 1 user khác dùng IP này đã click ads trước đó. Vậy bạn hãy đợi 24h để click lại....". Giải quyết như sau: bạn tắt trang Incrasebux đi, đi làm việc khác, sau khoảng 2-3 tiếng quay lại click ads. Ví dụ tôi chọn múi giờ click ads từ 11h trưa đến 7h sáng ngày hôm sau thì lúc 11h trưa nếu không click được thì tôi nghỉ ngơi thoải mái đến tối về tôi click ads. đảm bảo với các bạn thành công. Không nên nóng vội click ads đó thật nhiều lần dù đã báo lỗi.
+ Trường hợp bạn click vào khoảng 0h - 1h giờ server (ở vietnam là 11h trưa đến 12h trưa) đôi lúc gặp phải lỗi 505 bad gateway. Chuyện bình thường thôi. Đó là oh giờ server nên có thể server down 1 thời gian ngắn. Bình tĩnh vui chơi và giải trí khoảng 30 phút đến 1h sau quay lại thử truy nhập. Oh god lại truy nhập được rồi.
+ Còn một trường hợp bạn click Incrasebux ads xong, đợi đến ngày hôm sau (giờ việt nam) và thấy ads đã ok dù chưa đến giờ click ads hàng ngày, bạn click ads và bạn không biết lúc đó Incrasebux server chưa sang ngày mới mà vẫn đang là ngày cũ, hoặc bạn biết nhưng chắc mẩm mình đã ăn gian được 5ads nữa. Có nghĩa là ngày đó bạn click 10ads. Ngày hôm sau (theo giờ server) bạn sẽ có 1 thông báo đã miss ngày tiếp theo vì dù bạn có dùng mọi cách thì cũng không thể click ads được. Tốt nhất hãy nghe lời khuyên của tôi: bạn không phải tranh thủ làm gì 5 ads của mình vì nó quá nhỏ mà bạn mất quá nhiều (miss 1 ngày là bạn không nhận được tiền từ ref ngày hôm sau). Hãy click Incrasebux ads đúng giờ, dù các ads có ok trong các giờ khác không thuộc múi giờ mình đã chọn thì đừng có clicks. Cứ kệ nó. Đến giờ ta click. Ta click không phải để lấy 0.05$. Ta click để lấy số tiền mà refs click cơ mà. Vậy hãy bình tĩnh nhé.
+ Lời khuyên: Bạn không nên sử dụng nhiều IP để truy nhập và click ads tại Incrasebux và cũng không nên dùng nhiều máy để truy nhập. Như vậy rất dễ Incrasebux gán cho bạn cái mác robot - dù thực tế bạn rất chăm chỉ.
Đăng ký ngay hôm nay nào : http://www.incrasebux.com/register.php/RoyalMU.html

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Banner4

Được sửa bởi RoyLee ngày Mon Aug 01, 2011 11:27 am; sửa lần 7. (Reason for editing : edit)
RoyLee
RoyLee

Bài gửiTiêu đề: Re: Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay.   Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Icon_minitimeSun Jul 10, 2011 12:12 pm

Hơ hơ,sorry mọi người vì đang lúc ae tập trung ôn thi mà lại post bài này.Mong là không ảnh hưởng :))
RoyLee
RoyLee

Bài gửiTiêu đề: Re: Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay.   Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Icon_minitimeMon Aug 01, 2011 11:24 am

Hơ hơ,thi xong rồi...ngon lành phải biết...Tiếp tục chiến thôi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay.   Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay. Icon_minitime

Make money Online = site PTC uy tín nhất hiện nay.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tìm việc làm online
» Nhật kí 27/12/2010
» Nhật ký 28/12/2010
» Nhất định tớ sẽ... lấy cậu
» Cách đơn giản nhất để sở hữu Ipad
Trang 1 trong tổng số 1 trang