Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
builan20689
Quân hàm:Hạ sĩ 6
builan20689

Experience : 153
Đã được cảm ơn : 4

Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!    Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Icon_minitimeWed Jul 06, 2011 11:57 am

Lâu rồi không vào Forum. Hôm nay mình phải nhờ các bác nhận xét giúp em cái Poster này nhé, Rất mong các bác nhận xét nhiệt tình

Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Posterphim
Không Hối Tiếc
Quân hàm:Hạ sĩ 2
Không Hối Tiếc

Experience : 91
Đã được cảm ơn : 5

Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!    Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Icon_minitimeSun Jul 10, 2011 8:13 pm

Trình Photoshop dưới 5 điểm [-(
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000193904792
truong_giang
Quân hàm:Hạ sĩ 1
Quân hàm:Hạ sĩ 1
truong_giang

Experience : 63
Đã được cảm ơn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!    Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Icon_minitimeTue Jul 12, 2011 2:55 pm

chẳng bắt mắt chút nào
nhìn đã không muốn xem rồi
[-( [-(
Không Hối Tiếc
Không Hối Tiếc

Experience : 91
Đã được cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!    Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 8:34 pm

eo..nay mới để ik..cái nx trên kia là của thằng bạn anh ....cố gắng lên em :xoayxoay:
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000193904792
builan20689
builan20689

Experience : 153
Đã được cảm ơn : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!    Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 9:59 pm

Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Poster

Đây là sản phẩm cuối cùng của em. Anh nhớ bảo bạn anh xem nhé, em thích đc ng khác chê để còn phấn đấu chứ anh, anh coment hộ em cái này phát :TR
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!    Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!  Icon_minitime

Mời mọi người tham gia đánh giá cho mình cái Poster phim kinh dị Việt Nam sắp công chiều này nhé!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chọn người mình yêu hay người yêu mình
» Đề cương triết học đây mọi người cùng tham khảo, đóng góp, bổ sung thêm nhé
» Mấy đáp án tham khảo c# - phần I- Thầy Phan Việt Anh
» Lạc Việt MTD9 EVA 2009 - Từ điển Anh-Việt mới nhất
» đánh bom tự sát
Trang 1 trong tổng số 1 trang