Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Dự án kiểm chứng trang Web kiếm tiền Việt Nam Satavina.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
takagaga
Quân hàm:Học viên 1
Quân hàm:Học viên 1
takagaga

Experience : 3
Đã được cảm ơn : 0

Dự án kiểm chứng trang Web kiếm tiền Việt Nam Satavina.com Empty
Bài gửiTiêu đề: Dự án kiểm chứng trang Web kiếm tiền Việt Nam Satavina.com   Dự án kiểm chứng trang Web kiếm tiền Việt Nam Satavina.com Icon_minitimeFri May 13, 2011 6:48 am

Satavina.com là một trang Web kiếm tiền mới ở Việt Nam, nhưng chúng ta chưa biết tính xác thực của nó, liệu có đáng tin cậy hay chỉ là một trang Scam. Hiện mình cần sự giúp đỡ của các bạn để kiểm chứng điều này. (Link đăng kí ở dưới cùng).

Cách kiếm tiền từ Satavina:
Theo như trang web này nói, họ sẽ trả tiền xem quảng cáo cho thành viên thông qua hình thức tính điểm cho mỗi thành viên vào xem quảng cáo. Có 2 loại:

ŸXem quảng cáo Video: 10 điểm/giây.

Đọc tin quảng cáo: 10 điểm/bài.

10 điểm = 1 đồng

Giả sử trong 1 ngày, bạn dành 1 giờ xem quảng cáo trên trang web, bạn có thể kiếm được: 10x60x60=36000 điểm, như vậy bạn sẽ kiếm được 3600 đồng. Bạn xem càng nhiều thì thu nhập của bạn càng cao.

Bạn giới thiệu cho bạn bè mình, khi họ xem quảng cáo, bạn cũng nhận được 10 điểm/giây. Bạn bè của bạn giới thiệu cho người khác xem quảng cáo, bạn cũng nhận được 10 điểm/giây từ người khác đó.

Giả sử bạn giới thiệu được 10 người, mỗi người được bạn giới thiệu lại giới thiệu cho 10 người khác, và cứ như thế, số tiền bạn kiếm được mỗi giây là vô cùng lớn.

Đó là những lời quảng cáo từ họ và ta vẫn chưa biết độ tin cậy của trang web này là bao nhiêu nên mình cần sự hợp tác của các bạn để kiểm chứng.

Theo những thông tin ban đầu mình tìm hiểu được thì công ty Satavina có trụ sở ở:
Tầng 6, Tòa nhà Fimexco, 231-233 Lê Thánh Tôn, P.Bến Thành, Q.1, TP. Hồ Chí Minh.

Đây là công ty hoạt động trên nhiều lĩnh vực bao gồm: quảng cáo, tư vấn đầu tư và đầu tư tài chính, đại lí và phân phối sản phẩm. Trực thuộc tổng công ty Agromat Mondial.

Mình đã tra cứu trên website của Sở Kế Hoạch và Đầu Tư TP.HCM , thì công ty có số giấy phép kinh doanh là 0310332710.

Mình vốn ko tin mấy trang web kiếm tiền trên mạng, tuy nhiên do công ty có tư cách pháp nhân rõ ràng nên khó mà xảy ra trường hợp lừa đảo vì họ chịu sự quản lý của pháp luật.

Chính vì vậy mình cần sự giúp đỡ của các bạn để xác thực trang web trên có thực hiện đúng như những gì họ quảng cáo hay không, bằng việc giúp mình kiếm đủ số tiền để rút về thẻ ATM.

Bạn chỉ cần đăng kí theo link giới thiệu của mình (đăng kí thành viên hoàn toàn miễn phí).

Nếu gặp khó khăn trong việc đăng kí bạn có thể xem Hướng dẫn đăng kí.

Lợi ích bạn nhận được khi tham gia cùng mình:
1. Sau khi xác thực được trang web trên có đáng tin cậy hay không, mình sẽ thông báo cho các bạn.
2. Khi bạn đăng kí link từ mình, bạn commend link giới thiệu của bạn lên đây và mình sẽ thay thành link của bạn, như vậy khi những người khác vào đăng kí thì họ sẽ đăng kí từ link bạn và cả mình cùng bạn đều được hưởng điểm từ họ.

Link đăng kí

Hiện tại, số quảng cáo trên Website Satavina.com còn rất ít và mình đã gửi mail thắc mắc.
Theo như họ trả lời thì tháng 7 tới họ mới cập nhật video và bài viết cho kho quảng cáo. Còn từ giờ tới lúc đó mỗi ngày họ chỉ đăng 1 quảng cáo lên thôi! (_ _!)

Cám ơn sự giúp đỡ của các bạn!!!

Dự án kiểm chứng trang Web kiếm tiền Việt Nam Satavina.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Kiếm tiền Online - Uy tín 100% - Trang Web kiếm tiền của doanh nhân Việt Nam
» Kiếm Tiền Dễ Dàng Ngại Gì Không Thử
» Tôi kiếm 8$ mỗi ngày như thế nào?
» Tài liệu để kiểm tra môn Triết!
» Làm cách nào để kiếm từ 1 đến 10 triệu đồng/tháng với 5 phút rãnh rỗi mỗi ngày?
Trang 1 trong tổng số 1 trang