Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Ca ngợi thành viên 4rum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Nishino.Tsukasa
Quân hàm:Thiếu úy 8
Nishino.Tsukasa

Experience : 900
Đã được cảm ơn : 13

Ca ngợi thành viên 4rum Empty
Bài gửiTiêu đề: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 12:39 pm

Từ xưa tới nay,hoa đẹp nhất là vào mùa xuân, khi những bông hoa trong thời kỳ nở rộ. Những bông hoa khi ấy được các nghệ sỹ ví với các mỹ nhân bấy giờ.
Vì thế từ nay tớ xin gọi bạn Thái Thị Như Hoa là Nở để tỏ lòng ngưỡng mộ của cá nhân. Tớ đã đăng kí bản quyền với bạn ý. Bạn nào mún lấy lòng mỹ nhân thì pm tớ để được chia sẻ bản quyền :goodidea: :goodidea:

Được sửa bởi Nishino.Tsukasa ngày Wed Jan 05, 2011 12:48 pm; sửa lần 1.
RoyLee
Quân hàm:Hạ sĩ 6
RoyLee

Experience : 141
Đã được cảm ơn : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 12:44 pm

share nào,share nào :yeahyeah:
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 12:45 pm

RoyLee đã viết:
share nào,share nào :yeahyeah:
Đã được thông qua. Bạn hãy gọi bạn ý với cái tên ấy để tỏ lòng mình với idol Nở của chúng ta
Yeah
nhuhoa0589
Quân hàm:Thượng sĩ 1
nhuhoa0589

Experience : 320

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 1:25 pm

[quote="Nishino.Tsukasa"]Từ xưa tới nay,hoa đẹp nhất là vào mùa xuân, khi những bông hoa trong thời kỳ nở rộ. Những bông hoa khi ấy được các nghệ sỹ ví với các mỹ nhân bấy giờ.
Vì thế từ nay tớ xin gọi bạn Thái Thị Như Hoa là Nở để tỏ lòng ngưỡng mộ của cá nhân. Tớ đã đăng kí bản quyền với bạn ý. Bạn nào mún lấy lòng mỹ nhân thì pm tớ để được chia sẻ bản quyền

Ca ngợi thành viên 4rum 432631 Loa! loa!loa! Đồng bào chú ý!Đồng bào chú ý

Tớ vô cùng cảm kích với biệt danh mà bạn Quý Anh đã đặt cho tớ !Để tỏ lòng biết ơn nhân đây tớ cũng xin tặng bạn một biệt danh vô cùng đáng yêu..biệt danh đó là "bécgiê" .... Biệt danh này tớ đã hỏi bạn qúy anh nhưng bạn ý chưa thông qua vì vậy mong anh em hãy ủng hộ với biệt danh mới mà tớ đặt cho bạn ấy na! anh em ủng hộ biệt danh đó nhiều nhiều vào thì bạn ấy mới thích và đồng ý.kaka!Thật sự tớ rất yêu và quý bạn ý nên mới lấy biệt danh loài vật mà tớ yêu quý nhất đặt cho bạn ý. Mọi người đừng hiểu lầm là tớ có ác ý với bạn ý nhé............thankyouvinamiul
RoyLee
RoyLee

Experience : 141

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 1:40 pm

nhất trí nhất trí,hưởng ứng,ứng
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 1:44 pm

Thật tình mà nói thì tự bản thân mình nhận thấy biệt danh đó không xứng với mình. Có thể bec giê là loài vật mà idol Nở yêu thích nhất nhưng đấy chỉ là số ít người thích nên mình k muốn mọi người phải vất vả đi nhớ 1 cái tên mới mẻ lạ lẫm như thế. Tiện đây tớ cũng rất cảm ơn idol Nở đã dành cho tớ 1 đặc ân như thế, tớ rất lấy làm cảm kích.
Bạn đừng hiểu lầm cái tên mình đặt cho bạn mà không đặt cho ai khác. Có những cái đẹp mà chỉ cần nhìn thấy 1 lần người ta sẽ nhớ mãi, có những cái đẹp mà chỉ cần ngước nhìn là người ta đã thấy mình phạm thượng. Và tớ đã tìm thấy vẻ đẹp ấy từ bạn...Cái tên đó ngoài bạn ra không ai xứng đáng để nhận nó cả. Đừng ngại và nhận lấy nó đi, tớ và các bạn trong lớp tin tưởng bạn.
Xin mọi người cho 1 tràng vỗ tay khích lệ cho idol mới "Nở" của chúng ta :hoanho: :hoanho: :haha:
ong.gia88
Quân hàm:Trung sĩ 5
ong.gia88

Experience : 292

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 7:27 pm

Có Hoa " nở " mà lại ko có anh nao` la` "....." pheo` a` :haha: đê` nghị chị Nở tìm
thêm anh Chí đi cho đẹp đôi :hihi:
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 7:35 pm

ong.gia88 đã viết:
Có Hoa " nở " mà lại ko có anh nao` la` "....." pheo` a` :haha: đê` nghị chị Nở tìm
Bậy nào! Nở ở đây là nở đẹp nở xinh chứ có phải Thị Nở đâu...Bạn hỉu sai í tớ rồi :ydo:
AnhTúBéo
Quân hàm:Thiếu úy 3
AnhTúBéo

Experience : 708
Đã được cảm ơn : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:03 pm

Ồ với Quỳnh Anh nhà nhà ta thì Becgie nhằm nhò dề ??? Acness là cái tên chuẩn nhất mà bác Cường đã gọi mờ :goodidea:
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:05 pm

AnhTúBéo đã viết:
Ồ với Quỳnh Anh nhà nhà ta thì Becgie nhằm nhò dề ??? Acness là cái tên chuẩn nhất mà bác Cường đã gọi mờ :goodidea:
Bác nói thế là thế nào? Anh em trong nhà mà bác gọi em thế là k được rồi! Em là Acness thì chắc bác là Bí ồ rê =))
AnhTúBéo
AnhTúBéo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:08 pm

hay hay, thích rồi đấy.Chú cứ gọi a là thế cho nó thân mật.Ae ta có tí gọi là dây mơ rễ má :goodidea:
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:12 pm

zzz đúng là "Tú bà", nhắc tới Biore hay Nivea thì hưởng ứng ngay...Tại hạ sai rồi :(
ong.gia88
ong.gia88

Experience : 292

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:15 pm

Nishino.Tsukasa đã viết:
ong.gia88 đã viết:
Bậy nào! Nở ở đây là nở đẹp nở xinh chứ có phải Thị Nở đâu...Bạn hỉu sai í tớ rồi :ydo:
Ấy2 tớ gọi là " Hoa nở " ma` " Như Hoa nở " thì là đẹp mu` :hihi: . Đúng oy` phải nói là " đẹp Như Hoa nở"

Được sửa bởi ong.gia88 ngày Wed Jan 05, 2011 8:28 pm; sửa lần 1.
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:16 pm

=)) đẹp Như Hoa nở :">. Thế này ăn đứt cái Như Hoa như ngọc của các tiền bối rồi =))
AnhTúBéo
AnhTúBéo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 8:23 pm

Biết sai thì quỳ xuống nói câu xin lỗi đi, a sẽ rộng lượng mà bỏ qua cho chú :doluong:
[K14A]ADMIN
Quân hàm:Thượng sĩ 4
Quân hàm:Thượng sĩ 4
[K14A]ADMIN

Experience : 681
Đã được cảm ơn : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 9:19 pm

Hoa thì cũng có nhiều loại hoa.có loại thơm loại êm dịu loại tươi mát.có loại nghe tên đã chả mún ngửi.Vì vậy tớ xin bổ sung thêm biệt danh cho bạn Hoa là "Hoa Thị Nở"(vì các cụ bảo thị là loại thơm nhất mà) :victory:
https://cnttk14.forum-viet.com
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeWed Jan 05, 2011 10:02 pm

[K14A]ADMIN đã viết:
Hoa thì cũng có nhiều loại hoa.có loại thơm loại êm dịu loại tươi mát.có loại nghe tên đã chả mún ngửi.Vì vậy tớ xin bổ sung thêm biệt danh cho bạn Hoa là "Hoa Thị Nở"(vì các cụ bảo thị là loại thơm nhất mà) :victory:
Cái dấu "Hoa Thị" ấy mà nở to ra chắc cũng giống Hoa lắm. Admin quả là có mắt tinh tường biết nhìn xa trông rộng :yeahyeah:
nguyenducanh
Quân hàm:Trung sĩ 3
Quân hàm:Trung sĩ 3
nguyenducanh

Experience : 306
Đã được cảm ơn : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 5:18 am

Nishino.Tsukasa đã viết:
Từ xưa tới nay,hoa đẹp nhất là vào mùa xuân, khi những bông hoa trong thời kỳ nở rộ. Những bông hoa khi ấy được các nghệ sỹ ví với các mỹ nhân bấy giờ.
Vì thế từ nay tớ xin gọi bạn Thái Thị Như Hoa là Nở để tỏ lòng ngưỡng mộ của cá nhân. Tớ đã đăng kí bản quyền với bạn ý. Bạn nào mún lấy lòng mỹ nhân thì pm tớ để được chia sẻ bản quyền :goodidea: :goodidea:

Thái Hoa là hàng víp của bàn tui rùi nha.
bàn tui TM-đăng kí bản quyền và độc quyền rùi.Sao ông được TM nhỉ.
ADMIN đâu rùi....
nhuhoa0589
nhuhoa0589

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 5:30 am

uây uây! Mấy ông chẳng ai chiu ủng hộ ban Q.anh với tên gọi "becgiê" vậy .các bác mà không ủng hộ là bạn ý là bạn ý bùn lém đó.
nhuhoa0589
nhuhoa0589

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 6:14 am

[quote="nguyenducanh"]
Nishino.Tsukasa đã viết:
Vì thế từ nay tớ xin gọi bạn Thái Thị Như Hoa là Nở để tỏ lòng ngưỡng mộ của cá nhân. Tớ đã đăng kí bản quyền với bạn ý. Bạn nào mún lấy lòng mỹ nhân thì pm tớ để được chia sẻ bản quyền Ca ngợi thành viên 4rum 614943 Ca ngợi thành viên 4rum 614943

Bécgiê có mắt thẩm mí kém quá! Hoa đẹp nhất khi hoa chúm chím,người đẹp nhất khi tuổi còn xuân. Bạn bảo hoa nở là đẹp nhất nhưng chỉ đẹp được 1 lúc rồi tàn ngay. Mà tớ thì tớ chưa mún tàn đâu.Vẫn đang yêu đời lém !hixhix! đề nghi tháo rỡ tên Nở xuống ngay không là tớ gọi luật sư đến kiện bạn tội dám gán ghép biệt danh lung tung đó, bít chưa hả?
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:05 am

nguyenducanh đã viết:
Nishino.Tsukasa đã viết:

Thái Hoa là hàng víp của bàn tui rùi nha.
bàn tui TM-đăng kí bản quyền và độc quyền rùi.Sao ông được TM nhỉ.
ADMIN đâu rùi....
Bạn chưa nghe câu "Hoa" đẹp là của chung à =)) Phải chia sẻ cho mọi người cùng thưởng thức chứ? Huống hồ đây là loài Hoa quý,"Hoa Thị Nở" lol!
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:10 am

[quote="nhuhoa0589"]
nguyenducanh đã viết:
Nishino.Tsukasa đã viết:
Vì thế từ nay tớ xin gọi bạn Thái Thị Như Hoa là Nở để tỏ lòng ngưỡng mộ của cá nhân. Tớ đã đăng kí bản quyền với bạn ý. Bạn nào mún lấy lòng mỹ nhân thì pm tớ để được chia sẻ bản quyền Ca ngợi thành viên 4rum 614943 Ca ngợi thành viên 4rum 614943

Bécgiê có mắt thẩm mí kém quá! Hoa đẹp nhất khi hoa chúm chím,người đẹp nhất khi tuổi còn xuân. Bạn bảo hoa nở là đẹp nhất nhưng chỉ đẹp được 1 lúc rồi tàn ngay. Mà tớ thì tớ chưa mún tàn đâu.Vẫn đang yêu đời lém !hixhix! đề nghi tháo rỡ tên Nở xuống ngay không là tớ gọi luật sư đến kiện bạn tội dám gán ghép biệt danh lung tung đó, bít chưa hả?
Tớ nhớ rằng đã có người bảo yêu cái tên Nở đó đấy :haha: Tớ vẫn còn save file đấy đó nhé. Kiện cáo lung tung là tớ đem chứng cứ ra thì có mà chạy đằng trời Hoa Nở nhớ. Mọi loài hoa thì sớm nở tối tàn nhưng riêng với "Hoa Thị Nở", một loài hoa đã gắn liền với tên tuổi bạn bởi vẻ đẹp mĩ lệ mà không xa hoa, hương thơm nhẹ nhàng mà tình cảm...thì mãi mãi không bao giờ tàn trong mắt người hâm mộ :iuiu:
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 9:12 am

Tiện đây xin Nở bỏ cái mác bec giê được rồi. Nở thấy đấy, cả cái 2pic 2 trang này chả có cm nào liên quan đến cái loài vật Nở thích cả. Tiếp tục chỉ càng làm Nở thất vọng thôi há há
nhuhoa0589
nhuhoa0589

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 11:15 am

bécgiê đáng ghét kia! Tại mọi người ghét quá lên ko thèm đả động đến bécgiê đây mà! xem lại đi thôi
Nishino.Tsukasa
Nishino.Tsukasa

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 11:27 am

nhuhoa0589 đã viết:
bécgiê đáng ghét kia! Tại mọi người ghét quá lên ko thèm đả động đến bécgiê đây mà! xem lại đi thôi
Hơ hơ. Mình thật sự rất buồn khi bị mọi người ghét. Tớ ghen tị với Nở đấy. Mọi người yêu quý Nở quá nên đặt biệt danh cho Nở nhiều quá. Tớ nằm mơ cũng chả được. Đành chịu thôi :haha:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ca ngợi thành viên 4rum   Ca ngợi thành viên 4rum Icon_minitime

Ca ngợi thành viên 4rum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tuyển Thành viên Vào Nhóm :)
» Mời thành viên tham giá nhóm Lập trình
» [ Giới Thiệu ] MU Viễn Đông - Cuộc viễn du chinh phục các miền đất thần thoại ( open 28/04/2011)
» Man United vững vàng trên ngôi đầu: Gương mặt mới của Quỷ
» Tuyển lập trình viên PHP
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next